Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel products ] trận đấu 153 các sản phẩm.
Góc thép không gỉ 200x200 304 ASTM Rough Turned Polished Hot Rolled
| Tên: | Thanh góc thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AiSi, AISI ASTM BS DIN GB JIS |
| Kỹ thuật: | cán nóng, cán nguội, kéo nguội, rèn |
Thanh thép không gỉ chịu nhiệt 34mm SS301 H Mặt bích rộng bằng thép không gỉ
| Tên: | dầm chữ H bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Ứng dụng: | Cấu trúc hồ sơ |
| độ dày: | tùy chỉnh, 5-34mm |
Thép không gỉ cán nguội J Kênh 301 Hàn CU W Thép không gỉ Z Kênh
| Tên: | Hồ sơ thép không gỉ |
|---|---|
| Ứng dụng: | hệ thống hỗ trợ |
| Số mô hình: | Thép không gỉ CZUWJ Shape Cold Formed Profile |
Tấm thép không gỉ phẳng chống ăn mòn ASME 10 mm Môi trường khắc nghiệt Tùy chỉnh
| Tên: | Tấm thép không gỉ |
|---|---|
| độ dày: | Cán nguội 0.3mm - 6mm Cán nóng 2.5mm-200mm |
| Chiều rộng: | Cán nguội 10mm - 2000mm Cán nóng 1000mm-3500mm |
Dây tóc hình chữ nhật bằng thép không gỉ liền mạch dài 3000mm 4000mm
| Tên: | ống hình chữ nhật |
|---|---|
| Kiểu: | liền mạch / hàn |
| Hình dạng: | Tròn / Vuông / Chữ nhật |
Thép không gỉ công nghiệp 50mm Ống liền mạch Đường tròn tùy chỉnh
| Tên: | Ống thép không gỉ |
|---|---|
| Hình dạng: | Tròn / Vuông / Chữ nhật |
| Lớp vật liệu: | SUS 304, 201, 304L, 316, 316L |
Ống thép không gỉ SUS tròn 15mm Ống thép không gỉ 201 được đánh bóng
| Tên: | ống thép không gỉ |
|---|---|
| Kiểu: | liền mạch / hàn |
| Sức chịu đựng: | ±1% |
Ống thép không gỉ vuông 6 mm 304 3 inch được hàn ở nhiệt độ cao
| Tên: | ống inox |
|---|---|
| Kiểu: | liền mạch / hàn |
| Hình dạng: | Tròn / Vuông / Chữ nhật |
Rust Proof SỐ 1 6 mm Thép không gỉ 316l Ống tròn Đường xoắn ốc được hàn
| Tên: | ống inox |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc tự nhiên, Vàng, Vàng hồng, Đồng, v.v. |
| Bề mặt hoàn thiện:: | Đánh bóng, Dây tóc, Tẩy, SỐ 1, v.v. |
Dàn Ống Thép Không Gỉ 316 AISI 63mm Cho Gia Công Chính Xác
| Tên: | ống AISI |
|---|---|
| Kiểu: | liền mạch / hàn |
| Sức chịu đựng: | ±1% |

