Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel products ] trận đấu 153 các sản phẩm.
Sản phẩm thép không gỉ cán nóng 2,5mm 304 dập nổi cho xây dựng
| Tên: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Kiểu: | cán nguội / cán nóng |
| độ dày: | Cán nguội 0.3mm - 6mm Cán nóng 2.5mm-200mm |
Thép không gỉ 0,15mm Thép không gỉ 304 Cuộn dây uốn Sản phẩm thép không gỉ
| Tên: | cuộn dây thép không gỉ |
|---|---|
| Kiểu: | cán nguội / cán nóng |
| Cấp: | Sê-ri 200,300,400 |
Sản phẩm thép không gỉ Astm Trang trí dây chuyền ống thép không gỉ 35mm
| Tên: | Ống thép không gỉ |
|---|---|
| Kiểu: | liền mạch / hàn |
| Ứng dụng: | Trang trí, đường ống, khí đốt tự nhiên |
Dễ dàng bảo trì Phay kim loại tấm thép không gỉ 6 mm hợp vệ sinh
| Tên: | Tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Kiểu: | cán nguội / cán nóng |
| độ dày: | Cán nguội 0.3mm - 6mm Cán nóng 2.5mm-200mm |
ASTM 316 316L Kênh thép không gỉ 8 mm Hình dạng C Cấu trúc tùy chỉnh
| Tên: | Kênh thép không gỉ |
|---|---|
| Hình dạng: | Kênh C |
| Chiều rộng web (H): | 37mm-88mm |
Thanh chống thép không gỉ công nghiệp 12m Thép không gỉ U Bar ASTM A36
| Tên: | Kênh thép không gỉ |
|---|---|
| Hình dạng: | Kênh u |
| Độ dày của web (t1): | 4,5-8mm |
Inox SS316l 904l Cấu hình thép không gỉ Hình chữ H Dầm kết cấu thép không gỉ
| Tên: | dầm chữ H bằng thép không gỉ |
|---|---|
| độ dày mặt bích: | 4,5-35mm |
| Chiều rộng mặt bích: | 100-1000mm |
Dầm thép không gỉ A36 SS400 Q235B 450mm AISI S235jr Kết cấu hình chữ I
| Tên: | dầm chữ H bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS, EN, v.v. |
| Chiều rộng mặt bích: | 100-1000mm |
Kênh thép không gỉ cán nóng 100X80X5mm 88mm Q235B C Treo
| Tên: | Kênh thép không gỉ |
|---|---|
| Hình dạng: | Kênh C |
| đục lỗ hay không: | không đục lỗ |
Kênh thép không gỉ 304L 321 304 Mặt bích lớn cán nóng 8 mm Thép không gỉ hình chữ U
| Tên: | Kênh thép không gỉ |
|---|---|
| Hình dạng: | Kênh u |
| Chiều rộng web (H): | 37mm-88mm |

