Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel products ] trận đấu 153 các sản phẩm.
Tấm thép không gỉ màu dài 2400mm chất lượng cao Tấm trang trí bằng thép không gỉ loại 304
| chi tiết đóng gói: | Gói gỗ không thấm nước |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
304 316 Lớp 316 SS Thanh phẳng 3 mm Khuôn 4 mm BA Uốn nguội
| Tên: | Thanh phẳng bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Hình dạng: | tấm falt |
| Ứng dụng: | Ngành công nghiệp xây dựng |
BA 2B 2D 4K 6K SB Dập nổi Tấm không gỉ 10mm 310 Tấm dập không gỉ
| Tên: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Kiểu: | cán nguội / cán nóng |
| độ dày: | Cán nguội 0.3mm - 6mm Cán nóng 2.5mm-200mm |
BA Mirror Kết thúc Tấm không gỉ 0,3mm Tấm không gỉ 304l Kim loại cắt chính xác
| Tên: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Kiểu: | cán nguội / cán nóng |
| độ dày: | Cán nguội 0.3mm - 6mm Cán nóng 2.5mm-200mm |
Nhà máy ống thép không gỉ chống ăn mòn Trung Quốc
| tên: | Ống thép không gỉ |
|---|---|
| Loại: | liền mạch / hàn |
| Ứng dụng: | Trang trí, đường ống, khí đốt tự nhiên |
Mua chống ăn mòn thép không gỉ ống vuông nhà sản xuất
| tên: | Ống thép không gỉ |
|---|---|
| Loại: | liền mạch / hàn |
| Ứng dụng: | Trang trí, đường ống, khí đốt tự nhiên |
ASTM 304 304l Stainless Steel tấm giá bán buôn Giá bán
| tên: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Loại: | cán nguội / cán nóng |
| Độ dày: | Cán nguội 0.3mm - 6mm Cán nóng 2.5mm-200mm |
Astm 316 316L Nhà sản xuất tấm thép không gỉ
| tên: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Loại: | cán nguội / cán nóng |
| Độ dày: | Cán nguội 0.3mm - 6mm Cán nóng 2.5mm-200mm |
Tiêu chuẩn xuất khẩu cuộn dây thép không gỉ JIS 409 Tấm SS chắc chắn
| Tên: | cuộn dây thép không gỉ |
|---|---|
| Cấp: | Sê-ri 200,300,400 |
| Dịch vụ xử lý:: | uốn, hàn, trang trí, đục lỗ, cắt |
ASTM JIS 1mm 3mm 20mm 2B BA Dải thép không gỉ cán nguội Dải trang trí
| Tên: | Dải thép không gỉ |
|---|---|
| Kiểu: | cán nguội / cán nóng |
| Cấp: | Sê-ri 200,300,400 |

