Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel products ] trận đấu 153 các sản phẩm.
Cuộn dây thép không gỉ cán nguội tùy chỉnh 10 mm GB 201 Uốn
| Tên: | cuộn dây thép không gỉ |
|---|---|
| từ khóa: | cuộn dây ss |
| Bề mặt hoàn thiện:: | 2B/BA/HAIRLINE/8K/SỐ 4/Số 1 |
U Shape Kim loại Thép không gỉ Kênh Unistrut 316 Cấu trúc cán nóng ASTM
| Tên: | Kênh thép không gỉ |
|---|---|
| Ứng dụng: | Cấu trúc hồ sơ |
| Kiểu: | Kênh Profile-U bằng thép không gỉ |
Kết cấu Kênh thép không gỉ Hàn 8 mm Hình chữ H JIS Bản vẽ nóng
| Tên: | dầm chữ H bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Ứng dụng: | Cấu trúc hồ sơ |
| độ dày mặt bích: | tùy chỉnh, 8mm - 64mm |
Sản phẩm thép carbon thấp đa năng Tấm thép carbon 2500mm AISI sơn đen
| Tên: | Tấm thép carbon |
|---|---|
| độ dày: | 6-400mm hoặc tùy chỉnh |
| Chiều rộng: | 1100-2500mm hoặc tùy chỉnh |
Sản phẩm thép carbon cứng 6 mm chống mài mòn cho độ bền và độ bền
| Tên: | Tấm thép carbon |
|---|---|
| độ dày: | 6-400mm hoặc tùy chỉnh |
| Chiều rộng: | 1100-2500mm hoặc tùy chỉnh |
Chống gỉ Sản phẩm thép carbon 80mm Ống thép mạ kẽm 1m
| Tên: | Ống thép cacbon |
|---|---|
| Hình dạng: | Vuông, chữ nhật, tròn |
| đường kính ngoài: | 10-1000mm |
Sản phẩm thép carbon xoắn ốc thép carbon cắt ống tròn thủy lực
| Tên: | ống hàn xoắn ốc |
|---|---|
| Hình dạng: | Tròn |
| Sức chịu đựng: | ±1% |
I GB Thép không gỉ H Beam 34mm T Shape Uốn tùy chỉnh cho xây dựng
| Tên: | dầm chữ H bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Ứng dụng: | Cấu trúc hồ sơ |
| độ dày: | tùy chỉnh, 5-34mm |
Giá xuất xưởng 304 304l Tấm trang trí bằng thép không gỉ màu 0,3-3mm Tấm thép không gỉ màu vàng hồng
| chi tiết đóng gói: | Gói gỗ không thấm nước |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
Nhà máy thép tấm Trung Quốc sản xuất tấm thép không gỉ màu bề mặt gương 304
| chi tiết đóng gói: | Gói gỗ không thấm nước |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |

