Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel products ] trận đấu 153 các sản phẩm.
Hồ sơ thép không gỉ kim loại AISI Uốn hình chữ nhật 410 Thanh phẳng không gỉ
| Tên: | Thanh phẳng bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Hình dạng: | tấm falt |
| Hợp kim hay không: | là hợp kim |
ASTM 316L 317L 304 Thanh phẳng bằng thép không gỉ Hàn chải vuông
| Tên: | Thanh phẳng bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Hình dạng: | tấm falt |
| Bề mặt: | BA/2B/SỐ 1/SỐ 3/SỐ 4/8K/HL/2D/1D |
Gương thanh phẳng bằng thép không gỉ SUS 304 316 được đánh bóng uốn cong AISI cho xây dựng
| Tên: | Thanh phẳng bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Hình dạng: | tấm falt |
| Ứng dụng: | Ngành công nghiệp xây dựng |
Dầm thép không gỉ kim loại cán nóng 35mm Kết cấu hình chữ H ASTM
| Tên: | dầm chữ H bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS, EN, v.v. |
| độ dày mặt bích: | 4,5-35mm |
Dầm thép không gỉ cán nóng 1000mm Tòa nhà hàn H Shape Universal
| Tên: | dầm chữ H bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Chiều rộng mặt bích: | 100-1000mm |
| độ dày của mạng: | 4,5-70mm |
Phay 304 Thép không gỉ 304L Tấm 904l Astm BA Bề mặt uốn
| Tên: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Kiểu: | cán nguội / cán nóng |
| độ dày: | Cán nguội 0.3mm - 6mm Cán nóng 2.5mm-200mm |
1D 2b Hoàn thiện tấm thép không gỉ mạ kẽm 200mm cho hóa chất xây dựng
| Tên: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Kiểu: | cán nguội / cán nóng |
| độ dày: | Cán nguội 0.3mm - 6mm Cán nóng 2.5mm-200mm |
Gương đánh bóng tấm thép không gỉ vuông 2000mm Tấm dập nổi AiSi ASME SS
| Tên: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Kiểu: | cán nguội / cán nóng |
| độ dày: | Cán nguội 0.3mm - 6mm Cán nóng 2.5mm-200mm |
Khoan tấm thép không gỉ 2B 6 mm được đánh bóng theo tiêu chuẩn ASTM
| Tên: | Tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Kiểu: | cán nguội / cán nóng |
| độ dày: | Cán nguội 0.3mm - 6mm Cán nóng 2.5mm-200mm |
Tấm thép không gỉ chải Monel 400 2 mm Cán mạnh và cứng
| Tên: | tấm ss |
|---|---|
| độ dày: | Cán nguội 0.3mm - 6mm Cán nóng 2.5mm-200mm |
| Chiều rộng: | Cán nguội 10mm - 2000mm Cán nóng 1000mm-3500mm |

