Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel products ] trận đấu 153 các sản phẩm.
Khoan tấm thép không gỉ 2B 6 mm được đánh bóng theo tiêu chuẩn ASTM
| Tên: | Tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Kiểu: | cán nguội / cán nóng |
| độ dày: | Cán nguội 0.3mm - 6mm Cán nóng 2.5mm-200mm |
Tấm thép không gỉ chải Monel 400 2 mm Cán mạnh và cứng
| Tên: | tấm ss |
|---|---|
| độ dày: | Cán nguội 0.3mm - 6mm Cán nóng 2.5mm-200mm |
| Chiều rộng: | Cán nguội 10mm - 2000mm Cán nóng 1000mm-3500mm |
BA Rust Proof Thép không gỉ Gương Dải thép không gỉ Dải cán nguội 3.0mm
| Tên: | Dải thép không gỉ |
|---|---|
| Kiểu: | cán nguội / cán nóng |
| Cấp: | Sê-ri 200,300,400 |
Hàn số 4 DIN Thanh thép không gỉ chải Thanh thép không gỉ 304l Thanh tròn 10 mm
| Tên: | Thanh thép không gỉ |
|---|---|
| Hình dạng: | Tròn/Phẳng/Vuông |
| Ứng dụng: | Xây dựng công nghiệp xây dựng |
Tấm thép không gỉ cán nóng được đánh bóng 6 mm Cắt tấm thép chải
| Tên: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Kiểu: | cán nguội / cán nóng |
| độ dày: | Cán nguội 0.3mm - 6mm Cán nóng 2.5mm-200mm |
Tấm thép không gỉ 316 No 4 Đồng bằng môi trường 3500mm
| Tên: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Kiểu: | cán nguội / cán nóng |
| độ dày: | Cán nguội 0.3mm - 6mm Cán nóng 2.5mm-200mm |
Tấm thép không gỉ ASME EN 2B Aisi 316 được tùy chỉnh linh hoạt
| Tên: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Sức chịu đựng: | ±1% |
| Bề mặt: | BA/2B/SỐ 1/SỐ 3/SỐ 4/8K/HL/2D/1D |
Tấm cán nguội bằng thép không gỉ 1D Aisi 2 mm được chải để trang trí nội thất
| Tên: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| gia công: | Tiện / Phay / Bào / Khoan / Khoan / Mài / Cắt bánh răng / Gia công CNC |
| xử lý biến dạng: | Uốn/Cắt/Cán/Dập |
2b Kết thúc Tấm thép không gỉ Tấm hàn Kim loại 316l Cán nguội 10 mm
| Tên: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Kiểu: | cán nguội / cán nóng |
| độ dày: | Cán nguội 0.3mm - 6mm Cán nóng 2.5mm-200mm |
Dập tấm thép không gỉ cán nóng 3500mm 316L HL Tấm không gỉ chải
| Tên: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Kiểu: | cán nguội / cán nóng |
| độ dày: | Cán nguội 0.3mm - 6mm Cán nóng 2.5mm-200mm |

